หน้าแรก
ประวัติความเป็นมา
โครงสร้างองค์กร
วิสัยทัศน์ พันธกิจ
ข้อมูลสารสนเทศ
คลังสื่อ/นวัตกรรม
ผังเว็บไซต์
ข่าวอื่นๆ ในหมวด
ร่วมประชุมสภากาแฟ ประจำปี 2567 ครั้งที่ 6
ประชุมผู้บริหาร ข้าราชการครูและเจ้าหน้าที่ ครั้งที่ 6/2567 ประจำเดือน กรกฎาคม 2567
อบรมพัฒนาเทคโนโลยีสารสนเทศเพื่อสร้างนวัตกรรมในหน่วยงานและสถานศึกษา หลักสูตร การพัฒนาระบบสืบค้นข้อมูล
ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดโครงการประกวดแข่งขันกิจกรรมทางด้านวิทยาศาสตร์ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษาอุบลราชธานี
ติดตามการดำเนินงานโครงการปรับปรุงห้องสมุดประชาชนให้เป็นศูนย์การเรียนรู้(Co-Learning Space) ปีงบประมาณ พ.ศ. 2567
ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแนวทางการขับเคลื่อนงานส่งเสริมการเรียนรู้ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2568
ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายราชสักการะ เนื่องในวันสมเด็จพระนารายณ์มหาราช
ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการจัดทำแนวทางการขับเคลื่อนงานส่งเสริมการเรียนรู้ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2568
ร่วมพิธีเวียนเทียนสมโภชน้ำพระพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์ ทูลเกล้าถวายพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสพระราชพิธีมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
ร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ ถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567
28 มี.ค. 2567 09:50:16
247 |
Share
วันที่ 28 มีนาคม 2567
นางสาวประภาพร สุพรรณ์ รองผู้อำนวยการรักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการสถาบันส่งเสริมการเรียนรู้ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ มอบหมายให้ นางทวีภรณ์ บุญลา ครูวิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วย นางสาวธัญรัศม์ มิ่งไชยอนันต์ ครูวิทยฐานะครูชำนาญการพิเศษ และนางสาวอภิญญา พลอาสา ครู เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ ถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 ครั้งที่ 3/2567 ประจำเดือนมีนาคม 2567 โดยมี นางทรงลักษณ์ วรภัย รองผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วย หัวหน้าส่วนราชการ ภาคเอกชน และพุทธศาสนิกชน ร่วมพิธี ณ วัดหลวง อ.เมืองอุบลราชธานี จ.อุบลราชธานี เพื่อแสดงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ โดยจะมีพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติถวายพระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ทุกวันที่ 28 ของทุกเดือนตลอดปีพุทธศักราช 2567